Tin đăng đã hết hạn.

(Giá chuẩn) bán căn 1 ngủ 47m2 Hà Nội Center Point. Full đồ đẹp, sẵn sổ, tầng trung. Giá 4,8 tỷ

Ngày đăng: 11/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chuyển căn to gia đình bán lại căn 1 ngủ tòa Hà Nội Center Point - Diện tích thông thủy 47m2, 1 phòng ngủ 1 vệ sinh - Cửa Tây Nam ban công Đông Bắc - Tầng trung đẹp - Full nội thất mới. Sổ đỏ chính chủ Giá bán 4,8 tỷ. Liên hệ xem nhà e Thái 0388534186

Xem thêm

Liên hệ:

038 853 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
102,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hà Nội Center Point, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Ngọc Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá chuẩn) bán căn 1 ngủ 47m2 Hà Nội Center Point. Full đồ đẹp, sẵn sổ, tầng trung. Giá 4,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.