Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá siêu hot căn 161,4m 4n3wc+1 kho full nt bc đông nam dự án the diamond residence giá 17 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình muốn chuyển xuống nhà mặt đất để kinh doanh cần bán gấp căn 08 chung cư BRG The Diamond Residence - 25 Lê Văn Lương Diện tích 161,4m Thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinh 1 kho để đồ cực phù hợp với gia đình nhiều thế hệ Nội thất đầy đủ thiết kế lại hết gần 4 tỷ đẹp như tranh vẽ Ban công Đông Nam cực hiếm bán phong thủy tốt mang lại may mắn cho gia chủ Sổ đỏ cất két sang tên nhanh chóng Gía 17 tỷ có thương lượng LH 0772338266 em Hà - hỗ trợ tư vấn và xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

077 233 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

4 PN, 3 WC
161.4 m²
105,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá siêu hot căn 161,4m 4n3wc+1 kho full nt bc đông nam dự án the diamond residence giá 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.