Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 111,1m2 có sổ đỏ, 77tr/m2. 3PN tòa IP1

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 02 tòa IP1, chung cư Imperial 360 Giải Phóng, Phương Liệt, Hà Nội. - Diện tích: 111,1m2. - Ban công Bắc, cửa chính Nam. - Thiết kế 3PN 2WC 2 logia phòng khách + bếp. - Nội thất đầy đủ xịn xò để lại. - Đã có sổ đỏ chính chủ. - Giá: 77tr/m2 không chịu phí gì. - LH: 0934611663

Xem thêm

Liên hệ:

093 461 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

3 PN, 2 WC
111.1 m²
76,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Imperial Plaza, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 111,1m2 có sổ đỏ, 77tr/m2. 3PN tòa IP1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.