Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Sapphire Palace, Chính Kinh - Thanh Xuân, Hà Nội, căn góc 94,7m2 (3N2VS). Có sổ lâu dài

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sapphire Palace tọa lạc tại phố Chính Kinh, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, căn hộ này chắc chắn sẽ đáp ứng được nhu cầu của những người tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. + Diện tích rộng rãi 94,7 m2, không gian sống thoải mái. + Giá bán hấp dẫn 6,1 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. + Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sử dụng. Ưu điểm của căn hộ này là không chỉ đáp ứng nhu cầu về không gian sống mà còn đem lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Với thiết kế thông minh và tiện ích nội khu, Sapphire Palace là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Khu vực xung quanh cũng rất thuận tiện với nhiều tiện ích như bệnh viện đại học Y Dược, bệnh viện đại học Y Hà Nội, và siêu thị Gia Đình, Winmart. Điều này giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ, vui lòng liên hệ 0965610987 với chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 561 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
94.7 m²
64,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Sapphire Palace, P. Chính Kinh, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Đức Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Sapphire Palace, Chính Kinh - Thanh Xuân, Hà Nội, căn góc 94,7m2 (3N2VS). Có sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.