Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 85 Hạ Đình, Thanh Xuân - 105m2, 3 phòng ngủ, 2 wc phù hợp GĐ trẻ ở, chỉ 5.95 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp 85 Hạ Đình, Thanh Xuân - 105m2, 3 phòng ngủ, 2 wc. Vị trí trung tâm, gần TTTM, trường học, giao thông thuận tiện. Nội thất mới đẹp, thiết kế tối ưu, view đẹp. Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng sang tên. Tiện ích đầy đủ. LH em Liên: 0962015012 để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 201 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
56,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hạ Đình Tower, P. Hạ Đình, P. Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Thị Liên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 85 Hạ Đình, Thanh Xuân - 105m2, 3 phòng ngủ, 2 wc phù hợp GĐ trẻ ở, chỉ 5.95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.