Tin đăng đã hết hạn.

(Hiếm) Căn góc 3 mặt thoáng lõi Thanh Xuân 3N2VS full đồ 115m2 chỉ 6.5 tỷ (56tr/m2)

Ngày đăng: 09/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mô tả. Lô góc 3 thoáng - 3PN rộng full đồ - chủ tặng khách mới đến 98% nội thất. - Dự án chung cư Hạ Đình Tower nằm trong ngõ 85 Hạ Đình, gần trục đường Nguyễn Trãi, trục đường kết nối quận Hà Đông với nội thành Hà Nội. + An ninh: Đảm bảo tuyệt đối với công nghệ quét Face để mở thang máy lên xuống giúp dân cư yên tâm sinh sống. + Căn hộ ở vị trí lô góc với 3 thoáng vĩnh viễn, 1 mặt view thẳng Phố Nguyễn Trãi - 1 mặt view phía hồ Hạ Đình, thoáng sáng tự nhiên với Phòng khách lớn + 3 ngủ (phòng nào cũng có cửa sổ) + 2 WC + 2 lô gia rộng rãi. + Phí dịch vụ: 5k/m, phí xe máy 110k. + Ba bước chân dạo mát và thể thao quanh hồ Hạ Đình, trường học các cấp bao quanh, chợ dân sinh, TTTM siêu gần. Tiện ích bạt ngàn chẳng thiếu thứ gì. - Sổ đỏ chính chủ. LH: Em Chiến 0961639263

Xem thêm

Liên hệ:

096 163 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
56,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hạ Đình Tower, P. Hạ Đình, P. Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TC

Trịnh Minh Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Hiếm) Căn góc 3 mặt thoáng lõi Thanh Xuân 3N2VS full đồ 115m2 chỉ 6.5 tỷ (56tr/m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.