Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Chung cư cao tầng và dịch vụ Phương Đông (Mỹ Sơn Tower) Tọa lạc số 62 Nguyễn Huy Tưởng

Ngày đăng: 07/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Chung cư cao tầng và dịch vụ Phương Đông (Mỹ Sơn Tower) Tọa lạc số 62 Nguyễn Huy Tưởng + Căn Góc : 174m2 , 4 Ngủ , 2 VS , 2 Ban Công . + Toà nhà Mỹ Sơn Tower có quy mô 22 tầng nổi và 2 tầng hầm làm bãi để xe ô tô và xe máy + Toà nhà có 320 căn hộ / 9 sàn Thương mại điện tử từ tầng M, N đến tầng 4, mỗi tầng 10 căn hộ . + Dịch vụ : Có 1 lốt để ô tô giá 1.5 triệu/tháng,xe máy 100k/tháng. P/L : Chủ đã thanh toán hết toàn bộ tiền cho chủ đầu tư và khách mua bán theo hiện trạng hợp đồng của chủ đầu tư và đang chờ cấp ra sổ đỏ. Lh : 0914239998 ( gọi e trực tiếp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 423 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

4 PN, 2 WC
174 m²
51,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mỹ Sơn Tower, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0914239998

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Chung cư cao tầng và dịch vụ Phương Đông (Mỹ Sơn Tower) Tọa lạc số 62 Nguyễn Huy Tưởng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.