Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2PN - DT 69m2 Hà Nội Center Point, full nội thất, giá bán 6tỷ7

Ngày đăng: 11/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Hà Nội Center Point, 27 Lê Văn Lương. Tôi chuyển chỗ ở mới, nên cần bán căn hộ cho ai có nhu cầu. Diện tích 69m2. Tôi để lại toàn bộ nội thất. Nhà sẵn sổ, dễ giao dịch. Giá bán 6tỷ7 (có ra lộc). Liên hệ để xem nhà: 0979629330miễn TG).

Xem thêm

Liên hệ:

097 962 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
97,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hà Nội Center Point, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội

Phu trách dự án

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN - DT 69m2 Hà Nội Center Point, full nội thất, giá bán 6tỷ7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.