Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình chuyển về Ecopark cần bán gấp căn 155m tầng 15 cc Comatcetower full đồ. LH 0911981612

Ngày đăng: 06/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Do gia đình không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để chuyển về Ecopark , thông tin căn hộ của gia đình tôi như sau: - Căn hộ tầng 15 ban công đón gió rất mát - Thiết kế: 3 ngủ, 2VS DT: 155m có thể sửa thành 4N - Nội thất đẹp thiết kế sang trọng trẻ trung. tâm huyết do chính tôi lựa chọn và thuê thợ thiết kế thi công mất rất nhiều công giám sát - Nhà đã có sổ pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch Giá: 10 tỷ có thương lượng cho khách mua bán nhanh. LH tôi theo số : 0911981612 miễn MG

Xem thêm

Liên hệ:

091 198 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 2 WC
155 m²
64,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Comatce Tower, P. Ngụy Như Kon Tum, P. Thanh Xuân Bắc, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Cao Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình chuyển về Ecopark cần bán gấp căn 155m tầng 15 cc Comatcetower full đồ. LH 0911981612 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.