Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ CC 3PN, 2WC tại Imperial Plaza 360 Giải Phóng, giá siêu hời 7 tỷ, căn hộ DT 117m2

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Imperial Plaza, Giải Phóng, Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 117m2, đang chào bán với giá 7 tỷ VND. - Căn hộ thiết kế hiện đại với 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình lớn. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở, bao gồm điều hòa, tủ lạnh,... - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Tiện ích xung quanh. + Gần bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương, bệnh viện đại học Y Hà Nội. + Các siêu thị Thành Đô, Winmart, siêu thị Đức Thành dễ dàng tiếp cận. + Công viên Hồ Đền Lừ là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Các trường học như trường tiểu học Khương Mai và trường THCS Nguyễn Phong Sắc phục vụ tốt cho con em. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết qua số 0394321002, Trường Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

039 432 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
59,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Imperial Plaza, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LT

Lê Quang Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ CC 3PN, 2WC tại Imperial Plaza 360 Giải Phóng, giá siêu hời 7 tỷ, căn hộ DT 117m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.