Tin đăng đã hết hạn.

Em cần bán gấp căn nhà 47 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ nội thất cao cấp

Ngày đăng: 20/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ em bán gấp để xoay tiền kinh doanh căn Chung cư mặt Sakura 47 Vũ Trọng Phụng, tầng trung ạ.
Diện tích 131m2
Thiết kế 3pn3wc, view tầm nhìn siêu thoáng ngắm thành phố.
Giá bán 8,3 tỷ
Nhà làm nội thất chỉn chu , khách có thể làm nội thất thỏa sức không gian sáng tạo
Lhe: 0335322932 để mua nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 532 ****

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 3 WC
131 m²
63,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em cần bán gấp căn nhà 47 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.