Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC Mỹ Sơn Tower. 175m2 - 9 tỷ. Lô góc - 4 ngủ, 3 VS cực VIP

Ngày đăng: 08/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Vị trí VIP quận Thanh Xuân, nằm tiếp giáp với Vành Đai 3 và trục hướng tâm Nguyễn Trãi.
+ Tổng diện tích căn hộ 175m2 bao gồm 4 ngủ, 3 VS đầy đủ nội thất.
+ Căn hộ lô góc, phòng nào cũng có view thoáng nhìn xuống MP Nguyễn Huy Tưởng.
+ Tòa nhà gồm 2 tầng hầm để xe, thang máy tốc độ cao - đầy đủ PCCC.
+ Hiện chưa sổ đỏ, hợp đồng mua bán CĐT.
+ Giá bán: 9 tỷ.

Liên hệ Bình Tây Hồ 0983030072.

Xem thêm

Liên hệ:

098 303 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9 tỷ

4 PN, 3 WC
175 m²
51,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mỹ Sơn Tower, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
BH

Bình Tây Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC Mỹ Sơn Tower. 175m2 - 9 tỷ. Lô góc - 4 ngủ, 3 VS cực VIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.