Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn ngoại giao Viha Complex, 8,9 tỷ, 93,13m2, 3PN, 3WC, cơ hội vàng duy nhất

Ngày đăng: 07/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Viha Complex nằm ở 107 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Hà Nội, là một căn hộ CC cao cấp với diện tích 93,13m2.
Căn hộ này có 3PN, 3WC, thiết kế cơ bản, dễ dàng decor theo style riêng.
Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, thoáng mát cả ngày.
Giá bán là 8,912 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

Căn hộ nằm trong khu vực phát triển mạnh, với hàng quán và tiện ích xung quanh.

Thông tin thêm về dự án:
+ Shophouse thương mại.
+ Vườn hoa công cộng.
+ Khu vui chơi trẻ em.
+ Bể bơi 4 mùa.
+ Trường mầm non.
+ Hầm đỗ xe cơ khí tự động.
+ Khu sinh hoạt cộng đồng.
+ Hệ thống an ninh 24/24.
+ 10 thang máy tốc độ cao.
+ Trung tâm thương mại.
+ Phòng tập gym yoga.
+ Sân trực thăng.
+ Hệ thống an ninh 3 lớp.
+ Hệ thống quản lý tòa nhà.
+ Hệ thống phòng cháy tự động.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin Duy Anh, 0971095551.

Xem thêm

Liên hệ:

097 109 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,91 tỷ

3 PN, 3 WC
93.13 m²
95,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Viha Complex, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
DA

Duy Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn ngoại giao Viha Complex, 8,9 tỷ, 93,13m2, 3PN, 3WC, cơ hội vàng duy nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.