Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 2PN tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 95 triệu / m2

Ngày đăng: 06/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 73 m2, được thiết kế 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư. Giá bán chỉ 95 triệu / m2 với pháp lý đầy đủ.

+ Diện tích rộng rãi, thoải mái cho sinh hoạt.
+ Nội thất hiện đại và tiện nghi.
+ Pháp lý đầy đủ, dễ dàng giao dịch.

Khu vực xung quanh:
Gần bệnh viện y học cổ truyền bộ công an, bệnh viện đại học y dược, công viên Phùng Khoang, Winmart Vincom Royal City, trường THCS Thanh Xuân.

Liên hệ ngay Chính chủ qua số điện thoại 0936472088 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 647 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN
73 m²
87,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 2PN tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 95 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.