Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 3PN 93,44m2 chung cư Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. 0877183366

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp 3PN 3WC tại Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
- Diện tích: 93,44m² - rộng rãi, thiết kế tối ưu không gian sống.
- Số phòng: 3 phòng ngủ 3 vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.
- Ban công TB đón ánh sáng và gió tự nhiên.
- Nội thất bàn giao nhập khẩu cao cấp, sang trọng và hiện đại.
- Giá chỉ: 9,318 tỷ - giá tốt tại khu vực Thanh Xuân.

- Vị trí đắc địa:
Căn hộ nằm tại 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân - vị trí trung tâm kết nối nhanh chóng tới các khu vực trọng điểm của Hà Nội. Chỉ mất vài phút để di chuyển đến:
+ Các trường học danh tiếng: Trường THPT Hà Nội Amsterdam, THCS Thanh Xuân, và nhiều cơ sở giáo dục uy tín khác.
+ Hệ thống TTTM như Vincom Royal City, Big C, đáp ứng trọn vẹn mọi nhu cầu mua sắm và giải trí.
+ Các tuyến giao thông huyết mạch như Lê Văn Lương, Nguyễn Trãi, và Khuất Duy Tiến.

- Ưu thế vượt trội khi sở hữu căn hộ:
1. Không gian sống lý tưởng: Căn hộ được thiết kế hiện đại, tối ưu hóa công năng với 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình có nhiều thành viên.
2. Tiện ích nội khu đẳng cấp: Viha Leciva cung cấp đầy đủ các tiện ích cao cấp như bể bơi 4 mùa, TTTM, phòng gym, spa, khu vui chơi trẻ em, sân vườn thượng uyển xanh mát, nhà trẻ.
3. An ninh đảm bảo tuyệt đối: Hệ thống giám sát an ninh 24/7, đảm bảo sự an tâm cho cư dân.
4. Toà nhà có 3 tầng hầm với hệ thống đỗ xe thông minh, đảm bảo đủ slot đỗ ô tô cho cư dân.
5. Tiềm năng sinh lời cao: Với vị trí trung tâm và cơ sở hạ tầng phát triển, căn hộ không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Đừng chần chừ: Hãy nhanh chóng nắm bắt cơ hội để trở thành chủ nhân của căn hộ cao cấp này. Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và tham quan miễn phí!
Liên hệ: 0877183366.

Xem thêm

Liên hệ:

087 718 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,32 tỷ

3 PN, 3 WC
93.44 m²
99,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Viha Complex, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Thị Thanh Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 3PN 93,44m2 chung cư Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. 0877183366 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.