Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 03 Chung cư Harmony Tầng trung giá 5,9 tỷ bao phí LH: 0971288166

Ngày đăng: 21/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần cần tiền bán nhanh căn hộ 03 thiết kế 2pn, 2vs hướng cửa đông bắc , ban công tây nam bàn giao hoàn thiệt full nội thất từ Chủ đầu tư . giá bán 5,9 tỷ bao phí căn hướng thoáng tầng trung liên hệ trao đổi trực tiếp : 0971288166

Xem thêm

Liên hệ:

097 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 2 WC
75.6 m²
78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Harmony Square (Tên cũ DLC Complex), Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Văn Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 03 Chung cư Harmony Tầng trung giá 5,9 tỷ bao phí LH: 0971288166 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.