Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư 143 hạ đình nội thất cơ bản cần bán nhanh

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em cần bán nhanh căn hộ tại chung cư 143 Hạ Đình, Thanh Xuân HN.
Diện tích 97m2, tầng 19 đẹp.
Cửa Chính Đông Bắc.
Sổ đỏ chính chủ.
Nay cần bán nhanh giá chỉ 55tr/m2
Chi Tiết liên hệ: Mr Cường: 0915.799.226 xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 579 ****

Vị trí bản đồ

5,33 tỷ

97 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hạ Đình Tower, P. Hạ Đình, P. Hạ Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
KL

Kiên Cường Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư 143 hạ đình nội thất cơ bản cần bán nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.