Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư PCC1 Triều Khúc thanh xuân 4,69 tỷ, 61m2, 2PN, 2WC,gần ngã tư khuất duy tiến

Ngày đăng: 13/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư PCC1 Triều Khúc tọa lạc tại Triều Khúc, Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

- Điểm đặc sắc:
+ Căn hộ có 2PN + 2WC + bếp, không gian rộng rãi và thoáng đãng.
+ Giá bán: 4,69 tỷ VND.
+ Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường.
+ Phong thủy tốt, hướng ban công Đông Bắc, mang lại năng lượng tích cực cho gia đình.
+ Pháp lý đầy đủ.

- Tiện ích xung quanh:
+ Cách bệnh viện Đại học Y Dược, bệnh viện Tuệ Tĩnh khoảng 1km.
+ Cách Winmart+ và các chợ gần đó 1-2km.
+ Gần trường THCS Mỗ Lao, THCS Hạ Đình, THCS Thanh Xuân Nam.

Liên hệ tư vấn miễn phí ngay hôm nay qua số điện thoại 0368588893 với Duy Trần.

Xem thêm

Liên hệ:

036 858 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,69 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
76,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư PCC1 Thanh Xuân (PCC1 44 Triều Khúc), Đ. Triều Khúc, P. Thanh Xuân Nam, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
DT

Duy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư PCC1 Triều Khúc thanh xuân 4,69 tỷ, 61m2, 2PN, 2WC,gần ngã tư khuất duy tiến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.