Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư cao cấp 2PN2W giá tốt nhất quận Thanh Xuân

Ngày đăng: 08/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Viha Complex ở Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Căn hộ này rộng 70.4m2 với 2PN, 2WC, nội thất cơ bản đầy đủ, hứa hẹn mang đến sự thoải mái tối đa cho cư dân. Giá chỉ 6,3 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn sở hữu căn hộ trong khu vực phát triển này.

Khu vực xung quanh
+ Gần siêu thị WinMart Vincom Royal City, WinMart Trung Hòa
+ Công viên Phùng Khoang
+ Bệnh viện Y học cổ truyền - Bộ Công An, Bệnh viện Mắt Sài Gòn Đường Láng, Bệnh viện Đại học Y Dược
+ Trường Mầm non Song Ngữ Hoa Trà My, Trường THCS Hạ Đình, Trường Tiểu học Thanh Xuân Trung

Thông tin thêm về dự án
+ Địa chỉ: 107 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội
+ Chủ đầu tư: Công ty cổ phần in và thương mại Thống Nhất
+ Tiện ích: Shophouse thương mại, vườn hoa công cộng, khu vui chơi, bể bơi 4 mùa, trường mầm non, phòng khám bệnh – nhà thuốc, hầm đỗ xe, khu sinh hoạt cộng đồng, hệ thống an ninh 24/24, 8 thang máy tốc độ cao, trung tâm thương mại, phòng tập Gym – Yoga, khu vui chơi ngoài trời, cafe ngoài trời, hệ thống an ninh 3 lớp, hệ thống quản lý tòa nhà, hệ thống phòng cháy tự động.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0983175164 với Phan Tiến Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 317 ****

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
70.4 m²
89,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Viha Complex, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PS

Phan Tiến Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư cao cấp 2PN2W giá tốt nhất quận Thanh Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.