Tin đăng đã hết hạn.

Tìm nhà tài chính chưa đến 3 tỷ không khó

Ngày đăng: 25/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí đắc địa trong khu đô thị Vin Ocean Park2, dự án đạt tiêu chuẩn căn hộ cao cấp Masteri collection nhưng lại có mức giá mềm chưa từng thấy.
S1.20-12- căn 46,5m2 Ban công: Tây Bắc
Thiết kế 1pn1wc.

- Giá niêm yết: 2,9 tỷ
- Giá tts: 2,7 tỷ (63tr/m2)
- Giá tiến độ: 2,9 tỷ
- Giá vay 50-70%: 3,1 tỷ , vốn sẵn ~ 500tr kí HDMB

Xem thêm

Liên hệ:

094 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
63,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Trinity Tower, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0947358228

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tìm nhà tài chính chưa đến 3 tỷ không khó - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.