Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3 phòng ngủ 93,2m2 tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, full nội thất, sổ đỏ giá 7,8 tỷ

Ngày đăng: 17/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tôi bán căn 3 ngủ 93,2 m2 tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.
Diện tích thông thuỷ 93,2m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh thoáng mát các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên.
Cửa hướng TN ban công ĐB.
Tôi để lại full nội thất.
Sổ sẵn cất két.
Giá 7,8 tỷ.
LH: 0393466398.

Xem thêm

Liên hệ:

039 346 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
93.2 m²
83,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thống Nhất Complex, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
MT

Mai Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3 phòng ngủ 93,2m2 tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, full nội thất, sổ đỏ giá 7,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.