Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ Handico Complex - Đầu tư đón sóng, nhận nhà sang

Ngày đăng: 12/03/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại chung cư Handico Complex, số 33 Lê Văn Lương, quận Nam Từ Liêm. Với diện tích 70.4m2, căn hộ nằm ở tầng trung, có ban công hướng Đông Nam đón ánh bình minh mỗi ngày.
Nhà mới chuẩn bị bàn giao vào tháng 6/2025, nội thất cơ bản, tạo điều kiện cho bạn tự do thiết kế không gian sống theo phong cách riêng. Giá chỉ 6.1 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0972001905 để xem nhà và chốt deal kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

097 200 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

2 PN, 2 WC
70.4 m²
86,65 triệu/m²
Địa chỉ
Handico Complex, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TT

Tú Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ Handico Complex - Đầu tư đón sóng, nhận nhà sang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.