Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn góc tại BRG Lê Văn Lương, 4PN, 202m2, 23 tỷ, LH: 0365 691 228

Ngày đăng: 09/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển lên căn Skyvilla nên cần bán nhanh căn hộ tại BRG Lê Văn Lương.
+ Thiết kế: 4PN + 4WC, Diện tích: 202m, giá: 23 tỷ.
+ Tầng đẹp, view đẹp, thoáng mát.
Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ.
Mr. Hoàng: 0365 691 228.
Để chọn được căn hộ ưng ý nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

036 569 ****

Vị trí bản đồ

23 tỷ

4 PN, 4 WC
202 m²
113,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
BRG Diamond Residence, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
(H

(Nguyễn Hoàng)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn góc tại BRG Lê Văn Lương, 4PN, 202m2, 23 tỷ, LH: 0365 691 228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.