Tin đăng đã hết hạn.

94 tr/m2 cần tiền bán gấp căn 3 ngủ 3wc 97m2 tòa vip 107 nguyễn tuân .slot oto, sổ đỏ vv

Ngày đăng: 26/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

94 tr/m2 bao phí hết
cần tiền xử lý công việc nên gđ tôi bán gấp căn 3 ngủ 3wc 97m2 tòa vip 107 nguyễn tuân . Slot oto, sổ đỏ lâu dài
căn hộ gđ mua tầng trung
tuy nhiên có việc cần tiền nên bán rẻ cho bác nào cần
nhận nhà tháng 10/2025
bàn giao full đồ cao cấp liền tường chủ đầu tư
bna công tây bắc và cửa đông nam
diện tích 97m2 thông thủy
có 3 phòng ngủ 3 wc và 1 kho + 2 ban công
tiện ích đầy đủ bể bơi 4 mùa, vườn thượng uyển ,. . . Siêu thị . . .
liên hệ trực tiếp 0906. 223. 759 miễn trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

090 622 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,02 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Viha Leciva, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 94 tr/m2 cần tiền bán gấp căn 3 ngủ 3wc 97m2 tòa vip 107 nguyễn tuân .slot oto, sổ đỏ vv - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.