Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 3PN diện tích 120m, nhà mới full nội thất giá 8,35 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 24/02/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ toad Gold Tower
Diện tích 120m tim tường 110m thông thuỷ
Thiết kế 3PN thoáng sáng
Nhà đẹp full nội thất hiện đại
Giá: 8,35 tỷ
Xem nhà: 0976912495 e Thắng

Xem thêm

Liên hệ:

097 691 ****

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

3 PN
120 m²
69,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3PN diện tích 120m, nhà mới full nội thất giá 8,35 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.