Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Golden West, 5,1 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, giá cực tốt, có sẵn slot ô tô, LH 0977.858.974

Ngày đăng: 03/01/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư Golden West nằm ở Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, là một căn hộ lý tưởng cho những gia đình hiện đại với không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

- Diện tích 96m2, thiết kế 3PN, 2WC, phù hợp cho mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay.
- Giá bán chỉ 5,1 tỷ VND, mang lại giá trị tốt cho người mua.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, giúp gia chủ thu hút tài lộc và bình an.
- Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo, mang lại cuộc sống thoải mái cho cư dân.
- Pháp lý đang chờ sổ, thuận tiện cho việc giao dịch.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện Thận Hà Nội, Mắt Sài Gòn đường Láng, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an.
- Công viên Gandhi Hồ Thành Công, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
- Siêu thị Winmart Trung Hòa, Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
- Các cơ sở giáo dục như Trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My, Trường Đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong, Trường Tiểu học Thanh Xuân Trung.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0977858974 hoặc liên hệ với Hoàng Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 785 ****

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
53,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden West, P. Lê Văn Thiêm, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HN

Hoàng Sơn Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Golden West, 5,1 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, giá cực tốt, có sẵn slot ô tô, LH 0977.858.974 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.