Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ mini giá chỉ 1,98 tỷ tại Thanh Xuân, Hà Nội

Ngày đăng: 28/10/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ mini giá 1,98 tỷ VND, địa chỉ Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội, diện tích trên sổ 16 m², thực tế 45m² với 2 phòng ngủ.
-------
Đặc điểm nổi bật
Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ/Sổ hồng, đảm bảo quyền sở hữu cho khách hàng. Khách hàng có thể yên tâm khi đầu tư.
Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay mà không cần phải sắm sửa thêm.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1,98 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng.
Thiết kế thông minh giúp tối ưu hóa không gian sống.
Căn hộ gồm 2 phòng ngủ và 1 toilet, lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.
-------
Liên hệ ngay 0968 688 *** Trần Đức Bình để biết thêm chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

096 868 ****

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

2 PN, 1 WC
16 m²
123,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ mini giá chỉ 1,98 tỷ tại Thanh Xuân, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.