Tin đăng đã hết hạn.

Royal City - quỹ căn mới nhất 2-3-4-5 ngủ, duplex, đập thông. Giá chỉ từ 75tr/m2. LH: 0988 911 ***

Ngày đăng: 02/10/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tổng hợp quỹ căn 2 - 3 - 4 - 5 ngủ, duplex và căn đập thông mới nhất tại dự án Royal City. Giá từ 75tr/m2
- Diện tích căn 2 ngủ: 63m², 88m², 94m², 96m², 113, 116, 123, 132m².
- Diện tích căn 3 ngủ: 137 - 150 - 167 - 181m².
+ Căn Duplex: 185m². 4n3vs. Tầng dưới 2n2vs. Tầng trên 2n1vs + 1 phòng thờ. Giá chỉ 15 tỉ (81tr/m²)
+ Căn Duplex: 123m². 4n3vs + 1 phòng thờ to. Giá 16.7 tỉ (135tr/m²)
+ Căn Duplex: 131m². 3n2vs. Tầng dưới 1n1vs + 1 phòng thay đồ. Tầng trên 2n1vs + 1. Giá 20 tỉ. (152,6tr/m²)
+ Căn Duplex: 102.9m². 2n2vs. Giá 17 tỉ. (165tr/m²)
- Căn đập thông 235m²: 4n4vs. Giá 18 tỉ. (76,5tr/m²)
- Căn đập thông 220m²: 5 ngủ, 1 phòng thờ riêng. Giá 22 tỉ. (100tr/m²)
- Căn đập thông 218m²: 5n4vs. (3 phòng ngủ Master). Giá 25 tỉ. (114,6tr/m²)
- Căn đập thông 250m², 5n3vs. Giá 27.5 tỉ. (110tr/m²)
NT full + điện tử, khách chỉ việc xách valy vào ở.
* Cam kết:
- Hỗ trợ mọi thủ tục pháp lý sang tên sổ đỏ nhanh nhất, tốt nhất.
- Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em: 0988 911 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 891 ****

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

2 PN, 2 WC
128 m²
75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Royal City - quỹ căn mới nhất 2-3-4-5 ngủ, duplex, đập thông. Giá chỉ từ 75tr/m2. LH: 0988 911 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.