Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán căn hộ 75m2 tòa B, 2 ngủ, 2wc, tầng trung, ban công Đông, giá 6 tỷ 1, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 12/11/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Chuyển lên 3 ngủ, tôi cần bán căn hộ 75m² tòa A, Imperia Nguyễn Huy Tưởng, Q.Thanh Xuân, HN

- Diện tích thông thủy 73m², 2 ngủ, 2wc, full nội thất đẹp

- Tầng trung, Ban công Đông Bắc thoáng mát

- Giá mong muốn 6 tỷ 140. Có ra lộc cho khách thiện trí. Xem nhà liên hệ trực tiếp 0813 443 ***
Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,14 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
84,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán căn hộ 75m2 tòa B, 2 ngủ, 2wc, tầng trung, ban công Đông, giá 6 tỷ 1, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.