Tin đăng đã hết hạn.

Toà CHDV Phan Đình Giót, 8 tầng nổi, 29 phòng, doanh thu 150tr/tháng

Ngày đăng: 23/09/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

🌟 Thiết kế 8 tầng nổi + 1 tầng hầm, vỉa hè rộng ô tô tránh nhau 🌟
🔹 Vị trí kinh doanh đẹp, dòng tiền cực khủng, tiềm năng tăng giá 🔹
🚗 Quy hoạch đường mở rộng trong tương lai

Mô tả thiết kế:

Tầng hầm: Hầm để xe rộng rãi
Tầng 1: 2 phòng cho thuê + 1 kiot kinh doanh
Tầng 2-7: Mỗi tầng 4 phòng khép kín, full nội thất
Tầng 8: 2 phòng + tum, sân phơi, phòng thờ
💵 Dòng tiền ổn định: 150 triệu/tháng
📐 Diện tích: 120m²
💰 Giá chào bán: 26 tỷ

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Vũ để được tư vấn và xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

036 393 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

26 tỷ

1.200 m²
21,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
8
Địa chỉ
Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Thế Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà CHDV Phan Đình Giót, 8 tầng nổi, 29 phòng, doanh thu 150tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.