Bán CC 3PN, 2WC, 95m2 tại 286 Nguyễn Xiển, Eco Green City, giá siêu hời 8,15 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở 286 Nguyễn Xiển, Eco Green City, căn hộ CC này cực chất với 3PN và 2WC, diện tích 95m2. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống năng động. Pháp lý đầy đủ, cực yên tâm cho ai muốn đầu tư. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc + Giá chỉ 8,15 tỷ VND, giá siêu hời cho vị trí này + Phù hợp với nhu cầu sống hiện đại Địa điểm xung quanh Cận kề bệnh viện Tuệ Tĩnh và Đại Học Y Dược, công viên Phùng Khoang, và các trường học nổi tiếng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nhung 0904505838

Xem thêm

Liên hệ:

090 450 ****

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
85,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Eco Dream Nguyễn Xiển, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
MN

Mai Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 95m2 tại 286 Nguyễn Xiển, Eco Green City, giá siêu hời 8,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.