Căn góc ct10b đại thanh 60m chỉ 3 tỷ6 full nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Vị trí: CT10B Đại Thanh kết nối thuận tiện Cầu Tó, Xa La, Nguyễn Xiển, Linh Đàm + Diện tích: 60m + Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh + Căn góc thoáng mát, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên +Để lại nội thất, chỉ việc xách vali về ở Sổ đỏ chính chủ, giao dịch an toàn + Giá chỉ: 3 tỷ 6 + Căn hộ phù hợp cho gia đình tài chính vừa tầm mà vẫn muốn có sổ đỏ đầy đủ. Liên hệ: 0941111678 em Quốc xem nhà #CT10BDaiThanh #CanGocDaiThanh #ChungCuDaiThanh #CanHo2Ngu

Xem thêm

Liên hệ:

094 111 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
59,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Thanh, Đ. Quốc lộ 70, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thị Lệ Hằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn góc ct10b đại thanh 60m chỉ 3 tỷ6 full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.