Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ CH 01A-85,4m2 chung cư BlueGem, Tứ Hiệp, Thanh Trì giá chủ đầu tư mua đợt đầu

Ngày đăng: 30/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ CH 01A - 85,4 m2 chung cư BlueGem, Tứ hiệp, Thanh Trì, Hà Nội giá chủ đầu tư mua đợt đầu. Tôi chính chủ muốn bán có căn hộ 85,4m2 mã CH - 01A (căn góc)tại CC BlueGem Tứ Hiệp Thanh Trì, nằm ngay mặt đường Nguyễn Bặc, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội. Thông số cụ thể như sau: + Tầng 11, diện tích 85,4m2. Mã căn hộ: CH - 01A, ban công hướng TN & TB, thiết kế có 3 phòng ngủ căn đẹp nhất dự án. + Với diện tích xây dựng và thiết kế bố trí công năng rất phù hợp, để ở cực thoáng đẹp mát. + Giá bán có thương lượng cho khách thiện chí (giá mua đợt đầu của chủ đầu tư). + Pháp lý chính chủ hợp đồng mua bán, đã đóng đầy đủ theo tiến độ của Chủ Đầu Tư. + Vị trí rất thuận tiện đi lại gần Winmart + 38BT1 Pháp Vân, Trường mầm non Hoa Hướng Dương, công viên Trần Thủ Độ, bệnh viện Nội tiết Trung ương. Thuận tiện di chuyển vào trung tâm Thành phố. Chi tiết xin liên hệ xem nhà trực tiếp Minh Hải: 0978900355

Xem thêm

Liên hệ:

097 890 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,29 tỷ

3 PN, 2 WC
85.4 m²
61,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Minh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ CH 01A-85,4m2 chung cư BlueGem, Tứ Hiệp, Thanh Trì giá chủ đầu tư mua đợt đầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.