Tin đăng đã hết hạn.

Giá chuẩn, bán CH 2N - 2WC tòa CT1 EcoGreen, tầng trung, BC T.Nam mát mẻ, nhà sẵn đồ. LH 0813443333

Ngày đăng: 02/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

- Tổng quan. Căn hộ chung cư Eco Green City tọa lạc tại Nguyễn Xiển, Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội, với diện tích 67m2, thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những người tìm kiếm không gian sống thoải mái. - Điểm đặc sắc. Căn hộ này được thiết kế với: + 2PN + 2WC + bếp. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... Căn hộ hướng Đông Bắc với ban công Tây Nam, mang lại không khí mát mẻ và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. - Tiện ích xung quanh. Cách siêu thị thiết bị vệ sinh Seabig khoảng 1,5km, gần công viên Chu Văn An và Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày và vui chơi giải trí. - Kết luận. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ. Liên hệ với Nguyễn Thế Hoàng qua số điện thoại 0813443333

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
88,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eco Green City, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá chuẩn, bán CH 2N - 2WC tòa CT1 EcoGreen, tầng trung, BC T.Nam mát mẻ, nhà sẵn đồ. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.