Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc chung cư Đại Thanh, Hà Nội 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 28/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí mặt đường Phan Trọng Tuệ, cách bến xe nước ngầm 3km, cách Học viện Quân y và bệnh viện 103 gần 2km. Diện tích: 60m2; thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách+bếp, 1 ban công. Căn góc 2 mặt thoáng sáng, Full nội thất (dọn vào ở được ngay) rất phù hợp với gia đình 2 thế hệ hoặc đầu tư cho thuê (dòng tiền 10 triệu/tháng). Giá: 3,43tỷ (hỗ trợ vay ngân hàng với gói ưu đãi) Chủ nhà đã đặt cọc nhà đất nên rất thiện chí bán (thương lượng trực tiếp) Liên hệ 0826858668 để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

082 685 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,43 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
57,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
TT

Thế Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc chung cư Đại Thanh, Hà Nội 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.