Tin đăng đã hết hạn.

HIẾM CÓ KHÓ TÌM căn hộ tại Khu đô thị mới Đại Thanh, 1,83 tỷ, 39 m2, giá tốt Hot!

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị mới Đại Thanh, Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội với diện tích 39m2 và giá 1,83 tỷ VND. Căn hộ 1 phòng ngủ, 1 toilet, nội thất cơ bản, phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi. - Diện tích 39m2 - Phù hợp với nhu cầu sống hiện đại. - Thiết kế 1PN, 1WC - Không gian thoáng đãng và tiện nghi. - Nội thất cơ bản - Sẵn sàng cho việc sử dụng ngay. - Giá hấp dẫn 1,83 tỷ VND - Cơ hội đầu tư sinh lời cao. - Tiện ích đầy đủ - Đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại cảm giác an lành và thịnh vượng cho cư dân. Tiện ích xung quanh: + Gần công viên Sasuke Thanh Hà - Không gian thư giãn lý tưởng. + Giao thông thuận tiện - Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Công Viên qua số điện thoại 0352998998

Xem thêm

Liên hệ:

035 299 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

1 PN, 1 WC
39 m²
46,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Thanh, Đ. Quốc lộ 70, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Công Viên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HIẾM CÓ KHÓ TÌM căn hộ tại Khu đô thị mới Đại Thanh, 1,83 tỷ, 39 m2, giá tốt Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.