Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Greenera Southmark, 79,3m2, 7,67 tỷ VND, view đẹp tại Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

Ngày đăng: 23/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Greenera Southmark tọa lạc tại Ngọc Hồi, Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội, sở hữu diện tích 79,3m2 với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ gồm 2PN + 2WC, được trang bị nội thất đầy đủ như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự thoải mái tối đa cho người sử dụng. Với mức giá 7,67 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Tiện ích xung quanh: Gần các bệnh viện lớn như bệnh viện Ung Thư K2 Tam Hiệp, bệnh viện Nội Tiết Trung Ương, bệnh viện Thăng Long. Ngoài ra, khu vực này còn có công viên thực vật cảnh Việt Nam, công viên Tuổi Thơ, và gần siêu thị Winmart + 38BT1 Pháp Vân. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ DMC Land qua số điện thoại 0794013456

Xem thêm

Liên hệ:

079 401 ****

Vị trí bản đồ

7,67 tỷ

2 PN, 2 WC
79.3 m²
96,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
VB

Văn Thành Business

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Greenera Southmark, 79,3m2, 7,67 tỷ VND, view đẹp tại Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.