Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại BlueGem Tower, 13 tỷ VND, 177m2, 2PN, 3WC hàng hot uy tín

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BlueGem Tower tọa lạc tại Đường Nguyễn Bặc, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có diện tích 177m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 3 phòng tắm, cực kỳ phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với những món đồ hiện đại như sofa, bàn ăn, giường ngủ, tủ lạnh và máy giặt. Phong thủy căn hộ rất tốt với hướng cửa chính Đông Nam, mang lại sự thoải mái và tài lộc cho gia chủ. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư. Giới thiệu tổng quan dự án BlueGem Tower được phát triển bởi Công ty CP Tập đoàn Đầu tư và Thương mại Thăng Long (Tincom Group). Dự án có quy mô 8.369m2 với một tòa tháp cao 29 tầng, cung cấp 504 căn hộ với diện tích từ 78m2 đến 176.8m2. Dự án được thiết kế hiện đại với các tiện ích như sảnh lễ tân, trung tâm thương mại, khu chăm sóc sức khỏe (gym, spa), dịch vụ concierge 24/7, phòng đa chức năng, thư viện cư dân, khu bể bơi, siêu thị, nhà hàng, quán ăn, quán cà phê và nhà trẻ. Khu vực xung quanh căn hộ rất phát triển, với nhiều tiện ích như bệnh viện, trường học và các công viên lớn. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Liên hệ Hồ Diên Sơn qua số điện thoại 0976959790

Xem thêm

Liên hệ:

097 695 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13 tỷ

2 PN, 3 WC
177 m²
73,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
HS

Hồ Diên Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại BlueGem Tower, 13 tỷ VND, 177m2, 2PN, 3WC hàng hot uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.