Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ siêu hiếm, giá tốt tại chung cư NC2 Cầu Bươu, KĐT mới Cầu Bươu, 85m2 - 2pn2wc view đỉnh

Ngày đăng: 20/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ đẹp tại NC2 Chung cư Cầu Bươu Thanh Trì Diện tích: 86.5m² (tim tường) Hướng cửa: Tây Bắc Ban công: Đông Nam View: công viên / hồ thoáng mát Thiết kế: 2PN 2WC, không gian rộng rãi, hợp lý Nội thất: Nhà đã sửa đẹp + nội thất mới như ảnh Giá bán: 4.3 tỷ (có thương lượng sâu, không bao tên) Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Liên hệ: 0328848484em Liên)

Xem thêm

Liên hệ:

032 884 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
86.5 m²
49,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Cầu Bươu, Đ. Tân Triều, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
0

0328848484

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ siêu hiếm, giá tốt tại chung cư NC2 Cầu Bươu, KĐT mới Cầu Bươu, 85m2 - 2pn2wc view đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.