Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Viện 103 Văn Quán diện tích 78m2, & 89m2, sổ đỏ chính chủ. Lh 0986186103

Ngày đăng: 18/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hiện tôi có 2 căn hộ chính chủ tại chung cư Viện 103 Văn Quán, Hà Đông cần bán: 1. Căn góc Toà CT1, sảnh 2 89m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công + 1 lô gia. Ưu điểm: Căn góc, thoáng sáng, các phòng đều có cửa sổ. Giá bán: 5,1 tỷ. 2. Căn hộ 78m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp thoáng. Ưu điểm: Nhà thoáng, sổ đỏ chính chủ, vào ở ngay. Giá bán: 4,99 tỷ. Vị trí: Chung cư Viện 103 Văn Quán trung tâm quận Hà Đông, gần ga Văn Quán, Trần Phú, Nguyễn Khuyến, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn. Liên hệ: 0986186103 để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 618 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
63,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Viện 103, Đ. Yên Xá, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
HP

Hoàng Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Viện 103 Văn Quán diện tích 78m2, & 89m2, sổ đỏ chính chủ. Lh 0986186103 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.