Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp! Căn 07A - 4PN tòa BlueGem Tower

Ngày đăng: 17/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán gấp lại căn hộ tại tòa Bluegem Pháp Vân. - Căn 07A - 4PN - 3WC, diện tích 126,7m2. - Cửa vào Tây Nam, ban công Đông Bắc. - Tôi đã đóng 40% cho CĐT. - Giá bán: 7,7 tỷ bao phí sang tên và bảo trì. Liên hệ: 0989321495

Xem thêm

Liên hệ:

098 932 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

4 PN, 3 WC
126.7 m²
60,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Galaxy Tower, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
MT

Minh Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! Căn 07A - 4PN tòa BlueGem Tower - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.