Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 4PN, 3WC, 127m2, Tứ Hiệp, 5,9 tỷ VND

Ngày đăng: 12/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu đô thị mới Tứ Hiệp, CC này có 4PN, 3WC, diện tích 127m2, thích hợp cho gia đình đông thành viên. Nội thất cơ bản, sẵn sàng vào ở. Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại không gian thoáng đãng. - Giá: 5,9 tỷ VND - Pháp lý đầy đủ - Nội thất cơ bản, gồm tủ bếp, sofa, giường ngủ, bàn ghế ăn Giới thiệu tổng quan dự án - Dự án Tecco Garden, đầu tư bởi Tecco - Vị trí: Khu đô thị mới Tứ Hiệp, xã Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội - Tiện ích: Trung tâm thương mại, vườn trẻ, hồ bơi, công viên, phòng gym, đài vọng cảnh, khu BBQ, an ninh 3 lớp, công nghệ quản lý thông minh Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: Bùi Thị Linh 0961322356

Xem thêm

Liên hệ:

096 132 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

4 PN, 3 WC
127 m²
46,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tecco Garden, X. Tứ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
BL

Bùi Thị Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 4PN, 3WC, 127m2, Tứ Hiệp, 5,9 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.