Tin đăng đã hết hạn.

Bán duplex Eco Green Nguyễn Xiển. DT 220m2, 3N2VS, full nội thất, ban công ĐN. Giá 13tỷ. 0866839363

Ngày đăng: 03/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CC Eco Green City nằm ở Nguyễn Xiển, Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội với diện tích 220m2. Căn hộ này có 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Giá chỉ 13 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. + Diện tích rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình. + Nội thất được trang trí hiện đại, sang trọng. + Cảm giác thoáng đãng với ban công hướng Đông Nam. Cách trường mầm non Thanh Xuân Bắc khoảng 1km. Cách bệnh viện Tuệ Tĩnh khoảng 1,5km. Cách siêu thị và chợ trong vòng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết với Đoàn Minh Hiệu qua số 0866839363

Xem thêm

Liên hệ:

086 683 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
220 m²
59,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco Green City, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
MH

Mnh Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán duplex Eco Green Nguyễn Xiển. DT 220m2, 3N2VS, full nội thất, ban công ĐN. Giá 13tỷ. 0866839363 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.