Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh CT8B Đại Thanh 2PN, sổ đỏ chính chủ, nội thất đầy đủ, dọn vào ở ngay, giá đẹp luôn!

Ngày đăng: 27/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 59.6m² Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng khách + bếp hợp lý Hướng cửa: Đông Nam Ban công: Tây Bắc thoáng mát Nội thất: Để lại toàn bộ, chỉ việc xách vali về ở Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng Giá bán: 3.11 tỷ (có thương lượng, không bao tên) Liên hệ ngay: 0824666768 để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

082 466 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,11 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
51,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Thanh, Đ. Quốc lộ 70, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
MQ

Mai Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh CT8B Đại Thanh 2PN, sổ đỏ chính chủ, nội thất đầy đủ, dọn vào ở ngay, giá đẹp luôn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.