Tin đăng đã hết hạn.

Dự án Greenera Southmark 486 Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội - có lãi ngay khi đặt bút kí VBTT

Ngày đăng: 26/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn duy nhất được chiết khấu 3% so với thị trường. Thiết kế 2PN - 2WC - 2 logia riêng biệt. Tầng đẹp, view sông thoáng mát. Bếp được thiết kế phòng riêng, thông với logia, ko bị mùi đồ ăn khi nấu ăn. Tất cả các phòng thiết kế mở, đón gió và ánh sáng. Diện tích tim tường: 85,82m2. Diện tích thông thuỷ: 79,25m2. Giá TTS: 6.061 tỷ. Giá vay HTLS 0% trong 24 tháng: 7.255 tỷ. Bàn giao full nội thất cao cấp hạng sang: Trần thạch cao, sàn gỗ công nghiệp, điều hoà âm trần 2 chiều nhập khẩu, bàn giao hệ tủ bếp đầy đủ, thiết bị wc cao cấp, bàn giao hệ tủ quần áo phòng master, cửa kính low - e kịch trần, ban công kính sang trọng. Miễn phí quản lý dịch vụ 2 năm. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin. Liên hệ với Hoàng Quốc Khánh qua số điện thoại 0386176284

Xem thêm

Liên hệ:

038 617 ****

Vị trí bản đồ

6,34 tỷ

79.25 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
HK

Hoàng Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án Greenera Southmark 486 Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội - có lãi ngay khi đặt bút kí VBTT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.