Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Viện Bỏng tòa CT1, Thanh Trì. Diện tích: 77m2: 2 phòng ngủ, 2vs sổ đỏ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Viện Bỏng tòa CT1, Thanh Trì. Diện tích: 77m2. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, sang tên nhanh gọn. Giá bán: Chỉ 4,08 tỷ. Vị trí: Tòa CT1, Thanh Trì gần Học viện Quân Y, giao thông thuận tiện. Liên hệ: 0376685183 xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

037 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,08 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
52,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Viện Bỏng Lê Hữu Trác, Đ. Cầu Bươu, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Viện Bỏng tòa CT1, Thanh Trì. Diện tích: 77m2: 2 phòng ngủ, 2vs sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.