Tin đăng đã hết hạn.

Xem tin ngay! Bài viết dành cho khách hàng đang quan tâm căn hộ 2PN giá tốt nhất Eco Green

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chào anh chị ạ, em Phong Cầm chuyên bán dự án Eco Green Nguyễn Xiển. Em giới thiệu anh chị quỹ căn 2pn giá cực ngon. - CT1 tầng 26 view nội khu, nhà thoáng mát sạch sẽ. + . 75m2 2pn2vs nhà full nội thất đẹp long lanh. + Hỗ trợ vay bank đến 70%. + Gía 5,5 tỷ có thương lượng. - CT2 tầng 18 view nội khu (đang cho thuê). + 74,5m2 2pn2vs nội thất cơ bản. + Sổ đỏ cất két. + Giá 4,99 tỷ có thương lượng. - CT3 tầng 20 view thành phố cực thoáng. + 67m2 2pn2vs full nội thất chỉ cần xách vali về ở. + Sổ đỏ lâu dài - pháp lý minh bạch. + Giá 4,00 tỷ (bao phí sang tên). Anh chị quan tâm đến căn hộ nào alo em Phong Cầm, xin phục vụ anh chị 24/24 ạ: 0345431921

Xem thêm

Liên hệ:

034 543 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

2 PN, 2 WC
74.5 m²
66,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eco Green City, Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Phong Cầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xem tin ngay! Bài viết dành cho khách hàng đang quan tâm căn hộ 2PN giá tốt nhất Eco Green - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.