Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 6,4 tỷ - căn hộ tầng cao view lớn tại Greenera Southmark | sống xanh - sang trọng - đẳng cấp

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Sang trọng hiện đại đẳng cấp. - Thông tin căn hộ nổi bật: + Loại hình: Căn hộ 2 phòng ngủ diện tích 78m². + Tầng cao, view thoáng rộng ánh sáng tự nhiên chan hòa. + Giá bán: Chỉ 6,4 tỷ (tương đương ~80 triệu/m²). + Ưu đãi cực lớn: Chiết khấu 14% khi chọn thanh toán sớm. + Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng lâu dài, bàn giao 2027. - Tiện ích nội khu đẳng cấp: + Bể bơi ngoài trời & bể bơi 4 mùa trong nhà. + Phòng gym, spa, yoga, aerobic hiện đại. + Sân thể thao (bóng rổ, pickleball). + Kid Café, phòng game, khu cộng đồng. + Vườn thiền, cảnh quan xanh, BBQ & Camping. + Khu vui chơi trẻ em, dịch vụ giữ trẻ, giặt là, dọn nhà. - Tiện ích ngoại khu tại Ngọc Hồi Thanh Trì. + Y tế: BV Thanh Trì (600m), BV Nội tiết TW2 (900m), BV Bạch Mai (5km). + Giáo dục: Mầm non song ngữ Phamschool (500m), hệ thống trường cấp 13 3km. + Thương mại: TTTM Thanh Trì (500m), LeParc Gamuda (4km). + Kết nối giao thông: Ga Văn Điển (1km), Bến xe Nước Ngầm (2km), Vành đai 3 QL1A Giải Phóng cao tốc Bắc Nam. - Lý do chọn Greenera Southmark ngay hôm nay. + Chủ đầu tư có tiếng lớn trên thị trường Tân Hoàng Minh. + Căn hộ chuẩn xanh quốc tế EDGE tiết kiệm năng lượng, sống khỏe mạnh. + Thanh Trì lên quận 2025, tiềm năng tăng giá bền vững. + Sở hữu không gian sống resort ngay tại Hà Nội. + Đầu tư an cư cho thuê đều sinh lời. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & hỗ trợ: Hotline/Zalo: 0827818689

Xem thêm

Liên hệ:

082 781 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
82,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LL

Lã Bảo Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 6,4 tỷ - căn hộ tầng cao view lớn tại Greenera Southmark | sống xanh - sang trọng - đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.