Tin đăng đã hết hạn.

Hot! 1tỷ sở hữu căn hộ sân vườn 124m2 vip nhất dự án Greenera, CK lên tới 17%, qùa 80tr, HTLS 36T

Ngày đăng: 29/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ sân vườn vip nhất dự án Greenera, tầng đẹp, giá đợt 1 tốt nhất. Bàn giao full nội thất nhập khẩu cao cấp. Liên hệ: 0968 663 393 * Thông tin căn hộ: - Thiết kế 3PN 2WC, diện tích sân vườn lên tới 15m2. - Bếp thiết kế riêng biệt không lo mùi, các phòng ngủ đều full kính. - Tầng trung đẹp, view thoáng. - Bàn giao full nội thất nhập khẩu cao cấp: Hệ bếp, tủ bếp, điều hòa âm trần. - Giá tốt nhất thị trường. * Thiết kế đa dạng: - 2PN DT 78m², 86m²: 104 căn. - 3PN/Dualkey/sân vườn: 78 căn. - 4PN & 4PN sân vườn: 104 căn. - Duplex 3PN/4PN/6PN: 12 căn. - Pháp lý sổ đỏ lâu dài dễ vay, dễ bán, dễ sinh lời. * Chính sách bán hàng ưu đãi đợt 1: - Miễn Phí quản lý căn hộ 2 năm. - Thanh toán sớm 95% CK 17%. - Thanh toán tiến độ ck 10%. - Hỗ trợ lãi suất ck 4% được chọn 1 trong 3 phương án: + HTLS 70% ~27 tháng từ ngày giải ngân (đến 06 tháng sau ngày bàn giao). + HTLS 50% ~36 tháng từ ngày giải ngân (đến 15 tháng sau ngày bàn giao). + HTLS 70% ~24 tháng từ ngày giải ngân (đến 03 tháng sau ngày bàn giao) + chiết khấu 1.5%. * Tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện: Trần tường, sàn, full thiết bị vệ sịnh, điều hòa âm trần, full hệ tủ bếp. Liên hệ em Hương nhận báo giá chi tiết: 0968 663 393 ----------------------------- Greenera Southmark. Số 486 đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

096 866 ****

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
72,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hồi, Tt. Văn Điển, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
TH

Thu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! 1tỷ sở hữu căn hộ sân vườn 124m2 vip nhất dự án Greenera, CK lên tới 17%, qùa 80tr, HTLS 36T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.