Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN, 2WC, 77m2, Đại Thanh, Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội, 2,8 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư Đại Thanh tọa lạc tại Phan Trọng Tuệ, Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có thiết kế 3PN + 2WC/VS + bếp, với diện tích 77m2, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo cảm giác ấm cúng và tiện lợi ngay khi bước vào. Giá bán căn hộ chỉ 2,8 tỷ VND, là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn an cư tại khu vực phát triển. Khu vực xung quanh căn hộ có đầy đủ tiện ích như bệnh viện 09, công viên Chu Văn An, và các trường mầm non như Tuổi Thần Tiên - Đại Thanh, giúp đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày một cách thuận tiện. Liên hệ ngay với VĂN LƯU qua số điện thoại 0988520115 để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 852 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
36,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Đại Thanh, Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Tả Thanh Oai, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
ML

Mai Văn Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN, 2WC, 77m2, Đại Thanh, Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội, 2,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.